โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ อัพเดทโปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า อัพเดททุกวันไม่ว่าจะเป็น พรีเมียร์ลีก อังกฤษ กัลโช่ซีเรียอาอิตาลี ลาลีก้าสเปน บุนเดสลีก้าเยอรมัน ลีกเอิงฝรั่งเศส และลีกดังทั่วโลก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ วันพฤหัสบดี ที่ 24 กันยายน 2563

www.บ้านผลบอลสด.com
เวลาเจ้าบ้านผลบอลทีมเยือนราคาบอลทีเด็ด69
ไชนีส ซูเปอร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ไชนีส ซูเปอร์ลีก

14:00 [A-6]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ   เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[A-4] 0.5 -5  
17:00 [A-2]เจียงซู เซียนตี้   กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-1] 0.25 -10  
18:35 [A-8]เหอหนาน เจี้ยนเย้   ซานตง ลู่เนิ่ง[A-3] 1-1.5 -5  
19:00 [A-7]ต้าเหลียน อาเออร์บิน   เซินเจิ้น เอฟซี[A-5] 0.25 -10  
เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

22:00

อัล-นาเซอร์

[KSA PR-2]

 

อัล ไอน์

[UAE LP-2]

-  
22:00

เซปาฮัน

[IRN PR-5]

 

อัล ซาดด์

[QAT D1-2]

-  
01:00

เพอร์เซโปลิส

[IRN PR-1]

 

อัล ชาร์จาห์

[UAE LP-4]

-  
01:00

อัล-ดูฮาอิล

[QAT D1-7]

 

อัล ทาวอน

[KSA PR-11]

-  
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ซูปเปอร์ คัพ

02:00

บาเยิร์น มิวนิค

[GER D1-1]

(N)

เซบีย่า

[SPA D1-17]

1.5  
คาราบาว คัพ

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ คาราบาว คัพ

01:00

บริสตอล ซิตี้

[ENG LCH-2]

 

แอสตัน วิลล่า

[ENG PR-9]

0.25 -5  
01:45

ลินคอล์น ซิตี้

[ENG L1-2]

 

ลิเวอร์พูล

[ENG PR-4]

2 -10  
01:45

แมนเชสเตอร์ ซิตี้

[ENG PR-7]

 

บอร์นมัธ เอเอฟซี

[ENG LCH-5]

1-1.5 -5  
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยูโรป้าลีก

21:00

อารารัต

[ARM D1-8]

 

เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่

[SLO D1-9]

-10  
22:30

คูพีเอส

[FIN D1-2]

 

ซูดูว่า

[LIT D1-1]

0.5  
23:00

วิคตอเรีย พัลเซ่น

[CZE D1-3]

 

ซอนเดอร์ไจสกี

[DEN SASL-7]

1-1.5 -10  
23:00

แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน

[HUN D1-1]

 

แร็งส์

[FRA D1-19]

0.5  
23:30

เอฟเค รอสตอฟ

[RUS PR-9]

 

มัคคาบี้ ไฮฟา

[ISR D1-1]

0.5 -10  
00:00

เบซิคตัส

[TUR D1-5]

 

ริโอ อาฟ

[POR D1-5]

0.5 -5  
00:00

ชาเลอร์รัว

[BEL D1-1]

 

ปาร์ติซาน เบลเกรด

[SER D1-2]

0.5 -10  
00:00

ซีเอสเคเอ โซเฟีย

[BUL D1-4]

 

บี 36 ทอร์ชาฟน์

[FAR D1-4]

2  
00:00

เยอร์การ์เด้น

[SWE D1-5]

 

ซีเอฟอาร์ คลูจ์

[ROM D1-2]

0.5 -10  
00:00

มัลโม่ เอฟเอฟ

[SWE D1-1]

 

เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ

[CRO D1-9]

1-1.5 -10  
00:00

เอ็นเค มูรา 05

[SLO D1-1]

 

พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

[HOL D1-3]

1-1.5  
00:00

โรเซนบอร์ก

[NOR D1-4]

 

อลันยาสปอร์

[TUR D1-2]

-10  
00:00

วิลเลม 2

[HOL D1-8]

 

กลาสโกว์ เรนเจอร์ส

[SCO PR-1]

0.5 -10  
00:00

ริก้า เอฟซี

[LAT D1-1]

 

เซลติก

[SCO PR-2]

1.5-2 -10  
00:30

สเตอัว บูคาเรสต์

[ROM D1-3]

 

สโลวาน ลิเบอเรช

[CZE D1-5]

-  
00:30

ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

[ISR D1-9]

 

มาเธอร์เวลล์

[SCO PR-8]

0.5-1 -10  
01:00

อโปเอล นิโคเซีย

[CYP D1-7]

 

ซรินจ์สคิ มอสตาร์

[BOS PL-8]

1-1.5 -10  
01:00

โคเปนเฮเกน

[DEN SASL-11]

 

ปิแอส กลิวิส

[POL PR-16]

1-1.5 -10  
01:00

กาลาตาซาราย

[TUR D1-1]

 

ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

[CRO D1-3]

1 -10  
01:00

กรานาดา ซีเอฟ

[SPA D1-1]

 

โลโคโมทีฟ ทบิลิซี

[GEO D1-5]

3 +10  
01:00

เอฟเค สเกนดิจา 79

[MKD D1-1]

 

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์

[ENG PR-6]

2  
01:00

สตองดาร์ด ลีแอช

[BEL D1-2]

 

วอจโวดิน่า โนวิ แซด

[SER D1-3]

1  
01:00

เคไอ แคร๊กสวิก

[FAR D1-2]

 

ดินาโม ทบิลิซี

[GEO D1-1]

1 -5  
01:00

เชอร์ริฟ ติราสโพล

[MOL D1-1]

 

ดันดาล์ค

[IRE PR-3]

0.5-1 -10  
01:00

เอฟเค ซาราเยโว

[BOS PL-1]

 

บูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า

[MNE D1-7]

1 -5  
01:15

โวล์ฟสบวร์ก

[GER D1-10]

 

เดสน่า เชอร์นิฮิฟ

[UKR D1-6]

2 -5  
01:30

เซนต์ กัลเลน

[SUI Sl-4]

 

เออีเค เอเธนส์

[GRE D1-5]

0.25 -10  
01:30

เอซี มิลาน

[ITA D1-6]

 

โบโด กลิมท์

[NOR D1-1]

1.5-2 -10  
01:30

บาเซิ่ล

[SUI Sl-5]

 

อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า

[CYP D1-6]

1-1.5  
01:30

โฟลเรียน่า เอฟซี

[MAL D1-5]

 

ฟลอร่า ทาลลินน์

[EST D1-1]

เสมอ  
01:30

ลีเกีย วอร์ซอว์

[POL PR-8]

  เอฟเค ดริต้า -  
01:30

แอลเอเอสเค ลินซ์

[AUT D1-4]

 

ดูนาจสก้า สเตรด้า

[SVK D1-1]

1 -5  
01:45

ริเยก้า

[CRO D1-6]

 

โคลอส โคซาลิฟก้า

[UKR D1-3]

0.5  
02:00

สปอร์ติ้ง ลิสบอน

[POR D1-4]

 

อเบอร์ดีน

[SCO PR-4]

1.5 -5  
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค คัพ

00:00

เอฟเค 2000

[DEN D2B-2]

 

เฮอฟอล์จ โคเก้

[DEN D1-6]

   
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ   ทีพีเอส ตูร์คู[11] 2 -10  
โปรตุเกส

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ดิวิชั่น2

22:00 [16]อคาเดมีโค วิสุ   เอสโตริล[10] เสมอ  
ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ลีก

23:00 [10]เคเอ อคูเรย์รี่   เอชเค โคปาโวกค์[7] 0.5 -10  
23:15 [12]ฟจอลเนอร์   อัคราเนส[8] 0.5 -5  
23:15 [2]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์   วาลูร์ เรย์ยาวิค[1] เสมอ  
02:15 [6]ฟีลเคียร์   ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[9] 0.25 -10  
02:15 [5]เบรย์ดาบลิค   เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[3] 0.25  
02:15 [4]เคอาร์ เรย์ยาวิค   กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11] 1.5-2 -10  
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

05:00

ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์

[BOL D1(a)-5]

 

ซีเอ เพนาโรล

[URU D1(A)-5]

-  
07:00

อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน

[COL D1(a)-13]

 

โบคา จูเนียร์ส

[ARG D1-1]

-  
09:00

เดลฟินเอสซี

[ECU D1-8]

 

ซานโตส

[BRA D1-7]

-  
บราซิล ซีรี่ เอ

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ

06:00

แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่

[BRA D1-14]

 

ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

[BRA D1-9]

เสมอ