บ้านผลบอล วันพฤหัสบดี 6 พฤษภาคม 2564
www.บ้านผลบอลสด.com
|
|||||
เวลา | เจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ราคาบอล | ทีเด็ด69 |
---|---|---|---|---|---|
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ยูฟ่า ยูโรป้าลีก |
|||||
02:00 |
เอเอส โรม่า [ITA D1-7] |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENG PR-2] |
0.5 | ยูไนเต็ดเด็ดจริง | |
02:00 |
อาร์เซน่อล [ENG PR-9] |
บียาร์เรอัล [SPA D1-6] |
0.5 | อาร์เซน่อลสอนเชิง | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
|||||
23:30 | [17]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | ไฟร์บวร์ก[9] | 0.5 -5 | ไฟร์บวร์กไม่แพ้ | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส |
|||||
21:00 | [8]โมไรเรนเซ่ | นาซิอองนาล[18] | 0.25 -10 | นาซิอองนาลยันได้ | |
23:00 | [11]เบเลเนนส์ | ปอร์ติโมเนนเซ่[10] | +10 | ปอร์ติโมเนนเซ่เท่ห์จริง | |
00:30 | [3]เบนฟิก้า | ปอร์โต้[2] | +10 | เบนฟิก้าน่าลุ้น | |
02:30 | [17]เอสซี เฟยเรนเซ่ | วิตอเรีย กิมาไรส์[6] | 0.25 | กิมาไรส์ไม่แพ้ | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
|||||
18:30 | [7]อาร์เจส ปีเตสติ | ซีเอส โวลุนทารี[12] | 0.25 | ปีเตสติมีทีเด็ด | |
21:00 | [5]เอฟซีคลินเซนิ | ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] | 1 +10 | ซีเอฟอาร์น่าลุ้น | |
23:45 | [6]โบโตซานี่ | สเตอัว บูคาเรสต์[1] | 0.5-1 -10 | สเตอัวชัวร์ที่สุด | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 |
|||||
00:00 | [2]ซิลเคบอร์ก | เอสเบิร์ก[3] | 0.5-1 | ซิลเคบอร์กของดี | |
00:00 | [8]โฮโบร | เฟรมัด อเมเจอร์[7] | 0.25 -10 | เฟรมัดยันได้ | |
00:00 | [12]สคีฟซ์ ไอเค | เวนด์ซีเซล[10] | 0.25 -5 | เวนด์ซีเซลเด่นจริง | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
|||||
01:00 | [8]ไคลด์ | อีสต์ ไฟฟ์[6] | - | ||
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เอ-ลีก ออสเตรเลีย |
|||||
16:05 | [11]เมลเบิร์น วิคตอรี่ | Macarthur[5] | 0.25 | Macarthurเก็บชัย | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส |
|||||
05:00 |
อัลเวย์เรดดี้ [BOL D1(a)-8] |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า [VEN D1W-2] |
- | ||
05:00 |
บาแรนคิลล่า [COL D1(a)-7] |
ฟลูมิเนนเซ [BRA D1-11] |
- | ||
07:00 |
เมเดลลิน [COL D1(a)-1] |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [ARG D1-13] |
- | ||
09:00 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [VEN D1C-2] |
อเมริกา เด กาลี [COL D1(a)-8] |
- | ||
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
|||||
05:15 |
อาร์เซน่อล ซารานดี้ [ARG D1-24] |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOL D1(a)-14] |
- | ||
05:15 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PAR D1(c)-1] |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [BRA D1-18] |
- | ||
05:15 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRA D1-6] |
อารากัว เอฟซี [VEN D1C-7] |
- | ||
07:30 |
ซาน ลอเรนโซ่ [ARG D1-5] |
อ็อคทูเบอร์ [PAR D1(c)-7] |
- | ||
07:30 |
ซีเอ เพนาโรล [URU D1(c)-2] |
ริเวอร์ เพลท [PAR D1(c)-10] |
- | ||
07:30 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่ [PER D1(a)-5] |
คอรินเทียนส [BRA SP-3] |
- | ||
07:30 |
ลา อีคูดัด [COL D1(a)-6] |
ลานุส [ARG D1-14] |
- |