บ้านผลบอล วันพฤหัสบดี ที่ 18 กรกฎาคม 2562
www.บ้านผลบอลสด.com
|
|||||
เวลา | เจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ราคาบอล | ทีเด็ด69 |
---|---|---|---|---|---|
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ยูฟ่า ยูโรป้าลีก |
|||||
19:00 |
โทบอล คอสตาเนย์ [KAZ PR-1] |
1-1 |
จิวเนสเซ่ [LUX D1-3] |
1-1.5 -5 | ทีมเยือน |
21:30 |
ไครัต อัลมาตี้ [KAZ PR-3] |
2-1 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOS PL-3] |
0.5-1 -10 | เจ้าบ้าน |
21:30 |
มาเคโดนิจา กอร์ช [MKD D1-6] |
0-3 |
อลาชเคิร์ต [ARM D1-4] |
-10 | ทีมเยือน |
22:00 |
ตูตา เดอร์เรซ [ALB D1-3] |
1-0 |
เวนต์สปิลส์ [LAT D1-4] |
0.25 -5 | ทีมเยือน |
22:30 |
อินเตอร์ ตูร์คู [FIN D1-5] |
2-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DEN SASL-1] |
0.5 +10 | ทีมเยือน |
23:00 |
โรพีเอส โรวานีมี่ [FIN D1-10] |
1-2 |
อเบอร์ดีน [SCO PR-4] |
0.5-1 | ทีมเยือน |
23:00 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [LAT D1-2] |
0-2 |
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [SLO D1-1] |
0.5-1 +10 | ทีมเยือน |
23:00 |
เลวาเดีย ทัลลินน์ [EST D1-2] |
2-1 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICE PR-4] |
0.25 -5 | ทีมเยือน |
23:00 |
ซีเอส คราอิโอว่า [ROM D1-3] |
3-2 |
ซาบาลี [AZE D1-4] |
1.5-2 -10 | เจ้าบ้าน |
23:30 |
ดินาโม มินส์ค [BLR D1-4] |
1-2 |
ไลปายาส เมตาลุร์ก [LAT D1-6] |
1-1.5 -10 | เจ้าบ้าน |
23:30 |
เลฟสกี้ โซเฟีย [BUL D1-1] |
2-0 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVK D1-4] |
0.5-1 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
เอฟซี มิลซามี่ [MOL D1-3] |
1-2 |
สเตอัว บูคาเรสต์ [ROM D1-2] |
1.5-2 -5 | ทีมเยือน |
00:00 |
ซีเอส เปโตรคุบ [MOL D1-4] |
0-1 |
เออีเค ลาร์นาคา [CYP D1-4] |
0.5 | ทีมเยือน |
00:00 |
ซัลกิริส วิลนิอุส [LIT D1-2] |
1-1 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUN D1-4] |
0.5 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
วาดุซ [SUI D1-6] |
2-1 |
เบรย์ดาบลิค [ICE PR-2] |
0.5-1 -5 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [GEO D1-4] |
0-2 |
ออร์ดาบาซี่ย์ [KAZ PR-4] |
0.5 -10 | ทีมเยือน |
00:00 |
อปอลลอน ลิมาสซอล [CYP D1-3] |
4-0 |
สปายริส เคานาส [LIT D1-4] |
2 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOS PL-2] |
3-0 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKD D1-3] |
0.5-1 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
เนฟต์ชี่ บาคู [AZE D1-2] |
6-0 |
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ [MOL D1-6] |
2-2.5 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
เฮาเกซุนด์ [NOR D1-8] |
5-1 |
คลิฟตันวิลล์ [NIR D1-5] |
1.5 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
คราโคเวีย คราคอฟ [POL PR-4] |
1-1 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVK D1-3] |
0.5 -5 | ทีมเยือน |
00:30 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISR D1-4] |
1-0 |
เคเอฟ ลาซี [ALB D1-6] |
2 -5 | เจ้าบ้าน |
00:30 |
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ [ANDSL-4] |
0-1 |
ดินาโม ทบิลิซี [GEO D1-1] |
2.5 -10 | ทีมเยือน |
00:30 |
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น [LUX D1-4] |
1-2 |
คอร์ก ซิตี้ [IRE PR-7] |
0.5 -10 | เจ้าบ้าน |
01:00 |
เอ็นเค มูรา 05 [SLO D1-7] |
2-3 |
มัคคาบี้ ไฮฟา [ISR D1-2] |
เสมอ | ทีมเยือน |
01:00 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี [MAL D1-2] |
0-1 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [BLR D1-3] |
0.5-1 -10 | ทีมเยือน |
01:00 |
เคเอส กูเกซี [ALB D1-2] |
1-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี [HUN D1-3] |
+10 | ทีมเยือน |
01:00 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUN D1-2] |
0-0 |
เอฟเคเซต้า [MNE D1-3] |
3.5 -10 | เจ้าบ้าน |
01:00 |
บี 36 ทอร์ชาฟน์ [FAR D1-4] |
2-3 |
ครูซาเดอร์ [NIR D1-3] |
0.25 -5 | เจ้าบ้าน |
01:00 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CRO D1-4] |
1-3 |
จีซีร่า ยูไนเต็ด [MAL D1-3] |
2.5 -10 | เจ้าบ้าน |
01:00 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้ง [SWE D1-7] |
2-1 |
เซนต์ แพตทริคส์ [IRE PR-5] |
1.5-2 -10 | เจ้าบ้าน |
01:30 |
เอฟเค คอร์โซ่ [MKD D1-4] |
1-2 |
เอฟซี พิวนิค [ARM D1-2] |
-10 | ทีมเยือน |
01:30 |
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLR D1-10] |
1-1 |
คูพีเอส [FIN D1-3] |
0.25 -10 | ทีมเยือน |
01:45 |
คิลมาร์น็อค [SCO PR-3] |
0-2 |
คอนนาห์ คิวเอ็น [WAL PR-3] |
2-2.5 -5 | ทีมเยือน |
01:45 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [SVK D1-8] |
2-0 |
รัดนิก บิเยลจิน่า [BOS PL-5] |
1 -5 | เจ้าบ้าน |
01:45 |
บูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [MNE D1-2] |
4-1 |
ทรานส์ นาร์ว่า [EST D1-5] |
2-2.5 -5 | เจ้าบ้าน |
01:45 |
ราสนิกีร์ ไนร์ [SER D1-2] |
2-2 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ [EST D1-1] |
1 -10 | เจ้าบ้าน |
01:45 |
ดอมซาเล่ [SLO D1-4] |
1-0 |
บัลซาน เอฟซี [MAL D1-6] |
1.5-2 | เจ้าบ้าน |
01:45 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIR D1-2] |
0-4 |
มัลโม่ เอฟเอฟ [SWE D1-1] |
2.5 -10 | ทีมเยือน |
01:45 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCO PR-2] |
6-0 | St Josephs | 4 -10 | เจ้าบ้าน |
02:00 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICE PR-1] |
0-0 |
โมลด์ [NOR D1-1] |
0.5-1 | ทีมเยือน |
02:00 |
แชมร็อค โรเวอร์ส [IRE PR-2] |
2-1 |
เอสเค บรานน์ [NOR D1-6] |
+10 | ทีมเยือน |
02:00 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POL PR-2] |
3-0 | คอลเลจ ยูโรป้า | 3-3.5 -5 | เจ้าบ้าน |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ |
|||||
22:30 | [5]เอซี โอลู | 1-2 | มูซ่า[4] | 1 -10 | เจ้าบ้าน |
22:30 | [9]ทีพีวี แทมเปเร่ | 0-2 | ยาโร[3] | 0.5 -10 | ทีมเยือน |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป |
|||||
21:45 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | 0-0 | นอร์เวย์(ยู 19) | +10 | ทีมเยือน |
00:00 | ไอร์แลนด์(ยู 19) | 0-1 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 1-1.5 -10 | ทีมเยือน |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กระชับมิตรทีมชาติ |
|||||
22:30 |
เวเจิล [DEN D1-7] |
2-1 |
บราแบรนด์ [DEN D2A-3] |
- | |
23:00 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOL D1-1] |
2-1 |
วัดฟอร์ด [ENG PR-11] |
0.5-1 -10 | เจ้าบ้าน |
00:00 |
โรด้า เจซี [HOL D2-13] |
0-0 |
เมเชเลน [BEL D2-1] |
- | |
01:00 |
มาริติโม่ [POR D1-12] |
เลคห์วิย่า [QAT D1-2] |
- | ||
01:30 |
เบนฟิก้า บี [POR D2-4] |
ซันเดอร์แลนด์ [ENG L1-5] |
- | ||
08:00 |
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRA D1-5] |
บอร์กโดซ์ [FRA D1-14] |
- | ||
08:00 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด [USL D1-17] |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENG PR-18] |
- | ||
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
|||||
07:30 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [ARG D1-26] |
โคลอน ซานตา เฟ่ [ARG D1-24] |
0.25 -5 | ทีมเยือน | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บราซิล คัพ |
|||||
07:30 | [13]บราซิล เปโลตัส | ปารานา พีอาร์[7] | 0.25 -5 | ทีมเยือน | |
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
|||||
07:00 | [12]เอฟซี ซินซินเนติ | ดีซี ยูไนเต็ด[2] | เสมอ | ทีมเยือน | |
09:00 | [10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | ออร์แลนโด ซิตี้[8] | 1 -10 | เจ้าบ้าน |